Àwo Àpótí Ìdènà Gíga PP (Polypropylene) jẹ́ ojútùú àkànṣe kan tí a ṣe láti mú kí àwọn ọjà tí ó lè bàjẹ́ pẹ́ sí i.
A sábà máa ń lò ó fún kíkó ẹran tuntun, ẹja okun, àwọn oúnjẹ wàrà, àti àwọn oúnjẹ tí a ti ṣetán láti jẹ tí ó nílò àkókò pípẹ́ láti pa mọ́.
Àwọn àwo yìí ń dáàbò bo ara wọn lọ́wọ́ atẹ́gùn, ọrinrin, àti àwọn ohun ìbàjẹ́, èyí sì ń mú kí oúnjẹ náà jẹ́ tuntun àti pé ó ṣeé jẹ.
Àwọn Trays High Barrier PP ní ìmọ̀ ẹ̀rọ onípele púpọ̀ tó ti ní ìlọsíwájú tó sì ń mú kí wọ́n lè fara da atẹ́gùn àti ọrinrin.
Láìdàbí àwọn àwo PP tí a fi ṣe àgbékalẹ̀, wọ́n ní àfikún ìdènà, bíi EVOH (Ethylene Vinyl Alcohol), èyí tí ó mú kí ìtọ́jú oúnjẹ sunwọ̀n síi ní pàtàkì.
Ohun ìní ìdènà tí a mú sunwọ̀n síi yìí mú kí wọ́n dára fún Àtúnṣe Àyíká Afẹ́fẹ́ (MAP) àti àwọn ohun èlò ìdènà afẹ́fẹ́.
Àwọn ohun ìní ìdènà gíga ti àwọn àwo yìí máa ń dín ìfàsẹ́yìn kù, wọ́n á dín ìbàjẹ́ kù, wọ́n á sì tún mú kí iṣẹ́ náà pẹ́ títí.
Wọ́n pèsè ìdènà afẹ́fẹ́ tí kò ní jẹ́ kí àwọn ohun ìbàjẹ́ láti òde, bakitéríà, àti òórùn má baà ní ipa lórí oúnjẹ inú.
Nípa mímú kí àwọn àwo ìpamọ́ tó dára jù wà, àwọn àwo yìí ń ran àwọn ènìyàn lọ́wọ́ láti pa ìrísí oúnjẹ, adùn rẹ̀ àti ìníyelórí oúnjẹ mọ́.
Bẹ́ẹ̀ni, a lè tún àwọn Trays High Barrier PP ṣe, ṣùgbọ́n a lè tún wọn ṣe da lórí àwọn ohun èlò àtúnlò agbègbè àti ìṣètò pàtó ti atẹ náà.
A gba PP (Polypropylene) ni ọpọlọpọ awọn eto atunlo, ṣugbọn awọn atẹ ti o ni awọn fẹlẹfẹlẹ pupọ, gẹgẹbi EVOH, le nilo awọn ilana atunlo pataki.
Fún àwọn ilé-iṣẹ́ tí wọ́n fojú sí ìdúróṣinṣin, àwọn olùpèsè ń pese àwọn àtúnlò tí ó ṣeé tún lò tàbí tí ó bá àyíká mu pẹ̀lú iṣẹ́ àyíká tí ó dára síi.
Bẹ́ẹ̀ni, a ń lo àwọn àwo yìí fún pípa àwọn ẹran tuntun, títí bí ẹran màlúù, ẹran ẹlẹ́dẹ̀, adìyẹ, àti ẹja omi.
Wọ́n ń ran ẹran lọ́wọ́ láti ní àwọ̀, láti dènà ìbàjẹ́, àti láti dín ìṣàn omi kù, èyí sì ń mú kí ó túbọ̀ lẹ́wà àti kí ó mọ́ tónítóní.
Àwọn olùṣe ẹran àti àwọn olùtajà fẹ́ràn àwọn àwo wọ̀nyí fún àǹfààní wọn fún ìgbà pípẹ́ nínú ibi ìtọ́jú ẹran tí ó tutù àti tí ó dìdì.
Dájúdájú. A sábà máa ń lo àwọn àwo yìí ní ilé iṣẹ́ oúnjẹ fún oúnjẹ tí a ti dì tẹ́lẹ̀, tí a sì ti ṣetán láti jẹ.
Wọ́n ń pèsè ààbò tó ga jù sí atẹ́gùn àti ọrinrin, èyí sì ń jẹ́ kí oúnjẹ tí a ti sè túbọ̀ máa rọ̀ síi fún ìgbà pípẹ́.
Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àwo PP tí ó ní ìdènà gíga ló bá MAP (Modified Atmosphere Packaging) mu, èyí sì mú kí ìtọ́jú oúnjẹ sunwọ̀n sí i.
Bẹ́ẹ̀ni, àwọn àwo yìí dára gan-an fún dídì àwọn oúnjẹ wàrà bíi wàràkàṣì, bọ́tà, àti oúnjẹ tí a fi yogútù ṣe.
Àwọn ohun ìní ìdènà gíga náà ń dènà ìfọ́mọ́ra, ó ń dáàbò bo adùn, ìrísí, àti dídára àwọn ohun tí a fi wàrà ṣe.
Wọ́n tún ń dáàbò bo ara wọn lọ́wọ́ ìdàgbàsókè bakitéríà, èyí tó ṣe pàtàkì fún mímú àwọn ìlànà ààbò oúnjẹ dúró.
Bẹ́ẹ̀ni, àwọn àwo PP ní agbára ìgbóná tó dára, èyí tó mú kí wọ́n jẹ́ ààbò fún gbígbóná oúnjẹ nínú máìkrówéfù.
A ṣe wọ́n láti kojú ooru gíga láìsí pé àwọn kẹ́míkà tó léwu ń yípadà tàbí kí wọ́n tú wọn jáde.
Sibẹsibẹ, awọn olumulo yẹ ki o ṣayẹwo fun awọn aami ti o ni aabo fun makirowefu lori atẹ lati rii daju pe lilo rẹ lailewu.
Bẹ́ẹ̀ni, a ṣe àwọn àwo yìí láti fara da ooru díẹ̀, èyí tí ó mú kí wọ́n dára fún ìtọ́jú oúnjẹ dídì.
Wọ́n ń dènà jíjó nínú fìríìsà àti pípadánù omi, wọ́n sì ń dáàbò bo dídára àti adùn oúnjẹ dídì.
Ìdúróṣinṣin ìṣètò àwọn àwo náà ṣì wà ní ipò pípé kódà ní àwọn ipò òtútù líle koko, èyí tí ó mú kí ó ṣeé ṣe ní gbogbo ìgbà tí a bá kó wọn pamọ́ àti nígbà tí a bá ń gbé wọn lọ.
Àwọn ilé iṣẹ́ lè ṣe àtúnṣe àwọn àwo yìí pẹ̀lú àwọn àmì ìdámọ̀ràn, àwọn àwọ̀ àrà ọ̀tọ̀, àti àwọn ìwọ̀n pàtó láti bá àwọn ohun tí wọ́n nílò nínú àpótí wọn mu.
A le ṣe àtúnṣe àwọn àwo tí a ṣe ní pàtó fún àwọn ètò ìdìpọ̀ aládàáṣe, èyí tí ó ń mú kí iṣẹ́ wọn sunwọ̀n síi ní àwọn ìlà iṣẹ́.
Àwọn ilé iṣẹ́ tó mọ àyíká dáadáa tún lè yan àwọn àwo ìdáàbòbò tó ṣeé tún lò láti bá àwọn ibi tí wọ́n fẹ́ gbé ìgbésí ayé wọn mu.
Bẹ́ẹ̀ni, àwọn olùpèsè ń fúnni ní àṣàyàn ìtẹ̀wé àdáni nípa lílo àwọn inki tí ó dára, tí ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé oúnjẹ àti àwọn ọ̀nà ìforúkọsílẹ̀.
Ìtẹ̀wé àdáni fún àwọn ilé iṣẹ́ láyè láti fi àmì ìdánimọ̀, àlàyé oúnjẹ, àti ọjọ́ tí ó máa parí hàn tààrà lórí àpótí náà.
Àwọn àmì tí ó hàn gbangba pé ó lè bàjẹ́ àti àwọn kódì QR ni a lè fi kún un láti mú kí àwọn oníbàárà lè máa rí ọjà àti kí wọ́n lè máa bá ara wọn lò pọ̀.
Àwọn ilé iṣẹ́ lè ra High Barrier PP Trays láti ọ̀dọ̀ àwọn olùṣe àpò ìdìpọ̀, àwọn olùpínkiri osunwon, àti àwọn olùpèsè lórí ayélujára.
HSQY jẹ́ olùpèsè olórí ti High Barrier PP Trays ní China, ó ń fúnni ní àwọn ojútùú ìdìpọ̀ tó ti pẹ́, tó lágbára, àti tó ṣeé ṣe.
Fún àwọn ìbéèrè púpọ̀, àwọn ilé iṣẹ́ gbọ́dọ̀ béèrè nípa iye owó, àwọn àṣàyàn ohun èlò, àti àwọn ètò ìrìnnà láti rí i dájú pé owó wọn kò pọ̀ tó àti pé wọ́n ní dídára.