Nipa re         Pe wa        Àwọn ohun èlò      Ile-iṣẹ Wa       Bulọọgi        Àpẹẹrẹ Ọ̀fẹ́    
Please Choose Your Language
àsíá
Awọn Solusan Apoti Ounjẹ Ṣiṣu HSQY
1. Ọdún ogún àti jù bẹ́ẹ̀ lọ ti ìrírí ọjà títà àti iṣẹ́-ọnà
2. Iṣẹ́ OEM & ODM
3. Ilé-iṣẹ́ PET Sheet Ti ara ẹni
4. Àwọn àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́ wà.

BÉÈRÈ ÌṢÒWÒ KÍKÁKÌ
CPET-TRAY-àsíá-àgbékalẹ̀-àgbékalẹ̀

Apoti Ounjẹ Ẹranko - Awọn Ojutu Apoti Ipele Ounjẹ Giga

HSQY Plastic Group ní oríṣiríṣi àwọn ojútùú ìpèsè oúnjẹ PET tó mọ́ kedere tó sì fani mọ́ra tí a ṣe ní pàtàkì láti mú kí oúnjẹ rẹ dùn mọ́ra, kí ó sì tún jẹ́ kí ó ní ìlera tó dára. Láti inú àwọn ègé èso, àwọn àpótí sáláàdì sí àwọn àpótí búrẹ́dì, àti àwọn ohun èlò ìtọ́jú oúnjẹ tó yàtọ̀ síra.
 
Àwọn àpótí oúnjẹ PET tí ó mọ́ kedere jẹ́ àṣàyàn oúnjẹ tí a lè lò fún onírúurú oúnjẹ, títí bí oúnjẹ tí a sè, àwọn sánwíṣì, sáláàdì, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Àwọn àpótí wọ̀nyí kìí ṣe pé wọ́n ń fún àwọn oníbàárà ní ìrọ̀rùn nígbà tí wọ́n bá ń lọ nìkan ni, wọ́n tún ń fi ìrísí oúnjẹ náà hàn, èyí tí ó mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tí ó fani mọ́ra fún àwọn oníṣòwò àti àwọn oníbàárà.
Àwọn Ojútùú Aláìléwu àti Alátúnlò
Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, àfiyèsí ti ń pọ̀ sí i lórí ìdúróṣinṣin nínú iṣẹ́ àpò oúnjẹ. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olùpèsè ló ń ṣe àwọn àpótí oúnjẹ ṣíṣu tí ó mọ́ kedere tí a fi àwọn ohun èlò tí a lè tún lò ṣe bíi PET (Polyethylene Terephthalate) tàbí PP (Polypropylene). Àwọn àpótí wọ̀nyí ni a lè tún lò lẹ́yìn lílò, èyí tí yóò dín ipa àyíká kù tí yóò sì mú kí ọrọ̀ ajé yípo.

Pẹ̀lú ìfaramọ́ tó lágbára sí ààbò àyíká, HSQY Plastic Group lè ṣe àwọn àpótí oúnjẹ PET tí ó mọ́ kedere pẹ̀lú PET tí a tún ṣe tí ó ju 30% lọ, tí ó sì ń pèsè àwọn ojútùú ìṣàkójọ tí a lè tún lò 100% nígbà tí ó bá ń bá àìní àwọn oníbàárà àti àwọn àníyàn àyíká mu.

Àwọn Àǹfààní Àwọn Ohun Èlò Oúnjẹ Pílásítíkì Tí Ó Mọ́

 
> Ìfihàn tó tayọ
Àwọn àpótí wọ̀nyí mọ́ kedere pátápátá, ó dára fún fífi àwọn àwọ̀ dídán ti sáláàdì, wàràgì àti obe hàn, èyí tí ó mú kí wọ́n túbọ̀ fà mọ́ àwọn oníbàárà. Ó tún mú kí ó rọrùn láti dá oúnjẹ mọ̀ àti láti ṣètò rẹ̀ láìsí ṣíṣí àpótí kọ̀ọ̀kan.
 
>
A le kó àwọn àpótí wọ̀nyí jọra tàbí àwọn ohun tí a yàn fún wọn, èyí tí ó ń mú kí ìrìnnà rọrùn àti lílo ààyè ìpamọ́ dáradára. Wọ́n dára fún ṣíṣe àtúnṣe ààyè ìpamọ́ nínú fìríìjì, àwọn ibi ìtọ́jú oúnjẹ, àti àwọn ibi ìtajà.
 
> Ó rọrùn láti lò àti láti tún lò
Àwọn àpótí wọ̀nyí ni a fi PET tí a tún lò ṣe, èyí tí ó mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tó dára jùlọ fún gbígbé àyíká tó dára láti lò. A lè tún wọn lò nípasẹ̀ àwọn ètò àtúnlò, èyí tí yóò sì tún mú kí àwọn ìsapá ìdúróṣinṣin wọn sunwọ̀n sí i.
 
> Iṣẹ́ tó dára nínú àwọn ohun èlò tí a fi sínú fìríìjì.
Àwọn ohun èlò oúnjẹ PET tí ó mọ́ yìí ní ìwọ̀n otútù láti -40°C sí +50°C (-40°F sí +129°F). Wọ́n lè fara da àwọn ohun èlò tí kò ní iwọ̀n otútù, a sì lè lò wọ́n láìléwu fún ìtọ́jú fìríìsà. ​​Ìwọ̀n otútù yìí ń rí i dájú pé àwọn ohun èlò náà dúró ṣinṣin, wọ́n sì lè pẹ́, wọ́n sì ń pa àwọ̀ wọn mọ́, kódà nígbà tí òtútù bá le gan-an.
 
> Ipamọ ounjẹ to dara julọ
Ìdè tí afẹ́fẹ́ kò lè wọ̀ tí àwọn àpótí oúnjẹ tí ó mọ́ tónítóní pèsè ń ran lọ́wọ́ láti pa oúnjẹ náà mọ́ fún ìgbà pípẹ́, ó sì ń mú kí ó pẹ́ sí i. Apẹẹrẹ ìdè náà mú kí ó rọrùn láti ṣí àti láti ti àpótí náà, èyí tí ó ń jẹ́ kí ó rọrùn láti dé oúnjẹ rẹ láìsí ìṣòro. Ṣàyẹ̀wò rẹ̀
 
  • Àwọn Ẹ̀yà Kàm̀pù Èso: Pípa Tútù Mọ́
    Àwọn Ẹ̀yà Kàm̀pù Èso jẹ́ àwọn àpótí tí a ṣe ní pàtó tí ó ń pèsè ààbò àti afẹ́fẹ́ tó dára fún àwọn èso onírẹ̀lẹ̀. Apẹẹrẹ ẹ̀yà Kàm̀pù wọn ń rí i dájú pé afẹ́fẹ́ ń lọ dáadáa nígbà tí ó ń dènà ìpalára tàbí ìbàjẹ́ nígbà ìrìnàjò. Àwọn àpótí wọ̀nyí dára fún àwọn èso berries, cherries, àjàrà, àti àwọn èso kéékèèké mìíràn.
  • Àwọn Àpótí Sáládì: Àwọn Àpótí Sáládì tó rọrùn àti tó bá àyíká mu
    jẹ́ àṣàyàn tó gbajúmọ̀ fún títọ́jú àti gbígbé àwọn Sáládì tuntun. Wọ́n sábà máa ń wá pẹ̀lú àwọn ibi tó yàtọ̀ síra fún àwọn ohun èlò ìbòrí àti ìpara, èyí tó máa ń jẹ́ kí àwọn èròjà náà jẹ́ tuntun àti èyí tó ń dènà kí wọ́n má baà rọ̀. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àpótí Sáládì ni a fi àwọn ohun èlò tí a lè tún lò ṣe, èyí tó sọ wọ́n di àṣàyàn tó bá àyíká mu.
  • Àwọn Àpótí Búrẹ́dì: Àwọn Ohun Ìdùnnú Adùn Tí Ó Ń Fihàn
    Àwọn àpótí búrẹ́dì ni a ṣe ní pàtó láti fi àwọn oúnjẹ búrẹ́dì hàn àti láti dáàbò bo. Wọ́n wà ní onírúurú ìrísí àti ìrísí, èyí tí ó mú kí àwọn ilé búrẹ́dì lè fi àwọn ọjà wọn hàn lọ́nà tí ó dára. Àwọn àpótí wọ̀nyí ń ran lọ́wọ́ láti pa ìrísí àti adùn àwọn oúnjẹ búrẹ́dì, kéèkì, kúkì, àti àwọn oúnjẹ dídùn mìíràn mọ́.
  • Àwọn Àwo Ẹyin: Ààbò Àwọn Ọjà Tó Lẹ́gbẹ́
    Àwọn Àwo Ẹyin ni a ṣe láti gbé ẹyin pamọ́ láìsí ewu, kí wọ́n sì dáàbò bò wọ́n kúrò lọ́wọ́ ìfọ́. Àwọn àpótí wọ̀nyí ní àwọn ibi ìkọ̀kọ̀ kọ̀ọ̀kan tí ó ń pa ẹyin rẹ́, èyí tí ó ń dín ewu ìbàjẹ́ kù. A sábà máa ń lo àwọn àwo ẹyin ní ilé, àwọn ilé ìtajà ńlá, àti àwọn ibi ìfipamọ́ ẹyin.

Àwọn Ohun Tó Yẹ Kí A Yàn Àwọn Ohun Èlò Oúnjẹ Pílásítíkì Tó Mọ́

 
  • Dídára Ohun Èlò : Yan àwọn àpótí ike tí a fi omi ṣe tí kò ní BPA tí ó sì bá àwọn ìlànà ààbò mu. Rí i dájú pé àwọn àpótí náà le koko, wọ́n sì lè dènà ìfọ́ tàbí jíjò.
  • Ìwọ̀n àti Ìrísí : Yan àwọn àpótí tí ó bá àwọn ohun èlò ìtọ́jú rẹ mu tí ó sì bá a mu dáadáa nínú fìríìjì tàbí ibi ìkópamọ́ oúnjẹ rẹ. Ronú nípa ìwọ̀n ìpín tí o sábà máa ń lò àti ààyè tí ó wà fún títò.
  • Ìdìmú Ìdìmú : Wá àwọn àpótí tí ó ní ìdè tí ó ní ààbò àti tí afẹ́fẹ́ kò lè wọ̀ láti mú kí ó rọ̀ kí ó sì dènà jíjò. Ìdìmú náà gbọ́dọ̀ ní ìdè tí ó lẹ̀ mọ́ra láti jẹ́ kí ohun tí ó wà nínú rẹ̀ wà ní mímọ́ àti láti dènà òórùn láti tàn káàkiri.
  • Ibamu : Rii daju pe awọn apoti naa baamu pẹlu lilo makirowefu ati firisa, da lori awọn ibeere pato rẹ.

Àwọn Ìbéèrè Tí A Ń Béèrè Lóòrèkóòrè (FAQ)

Ǹjẹ́ ó ṣeé ṣe kí a fi máíkrówéfù ṣe àpótí oúnjẹ fún àwọn ẹranko?


Bẹ́ẹ̀ni, a ṣe àwọn àpótí wa tí ó lè dáàbò bo máíkrówéfù fún ìgbóná ìgbà kúkúrú (<ìṣẹ́jú 2). Máa ṣàyẹ̀wò àwọn ìlànà ọjà pàtó nígbà gbogbo.
 
Ṣe mo le di ounjẹ ninu awọn apoti ṣiṣu ti o mọ?

Bẹ́ẹ̀ni, ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àpótí oúnjẹ onípílásítíkì tí ó mọ́ kedere ni ó ṣeé dáàbò bò nínú fìríìsà. ​​Wá àwọn àpótí tí a kọ sí àmì pàtó gẹ́gẹ́ bí èyí tí ó ṣeé lò fún fìríìsà láti rí i dájú pé wọ́n lè fara da ooru díẹ̀ láìsí ìfọ́ tàbí kí wọ́n di èyí tí ó lè fọ́.
 

Ǹjẹ́ àwọn àpótí oúnjẹ oníṣẹ́ pásíìkì tí ó mọ́ tónítóní jẹ́ ohun tí ó bá àyíká mu?

 
Àwọn àpótí oúnjẹ onípele ṣíṣu tí a fi àwọn ohun èlò tí a lè tún lò ṣe, bíi PET tàbí PP, ni a kà sí èyí tí ó dára fún àyíká ju àwọn tí a fi àwọn ike tí a kò lè tún lò ṣe lọ. Yíyan àwọn àpótí tí a lè tún lò àti ṣíṣe àtúnlò wọn dáadáa lẹ́yìn lílò lè dín ipa àyíká kù.
 

Báwo ni mo ṣe lè mọ̀ bóyá ohun èlò oúnjẹ tí ó mọ́ kedere kò ní BPA?


Wa awọn apoti ti a fi aami si laisi BPA tabi ṣayẹwo awọn alaye ọja ti olupese pese. BPA (Bisphenol A) jẹ kemikali ti a maa n ri ninu awọn ṣiṣu kan ati pe o ti ni nkan ṣe pẹlu awọn eewu ilera ti o le waye.
 

Ṣe mo le lo awọn apoti ounjẹ ṣiṣu ti o mọ fun ibi ipamọ ti kii ṣe ounjẹ?


Bẹ́ẹ̀ni, a lè lo àwọn àpótí oúnjẹ onípílásítíkì tí kò ní ìrísí láti ṣètò àti tọ́jú àwọn ohun tí kì í ṣe oúnjẹ bí àwọn ohun èlò iṣẹ́ ọwọ́, àwọn ohun èlò ọ́fíìsì, tàbí àwọn ohun èlò ilé kékeré. Rí i dájú pé o fọ wọ́n dáadáa kí o tó tún lò wọ́n.

Rántí pé, nígbà tí o bá ń yan àpótí oúnjẹ onípílásítíkì tí kò ní ìrísí, fi àwọn ohun pàtàkì àti àwọn ohun tí o fẹ́ sí ipò àkọ́kọ́. Ronú nípa àwọn kókó bí ààbò, ìdúróṣinṣin, ìrọ̀rùn, àti ìdúróṣinṣin láti ṣe àwọn àṣàyàn tí ó bá ìgbésí ayé rẹ mu.
 

Nibo ni Mo Ti Le Ra Awọn Apoti Ounjẹ Ẹranko?


HSQY Plastic Group, ilé iṣẹ́ tó ń ṣe àkójọ ohun èlò PET tó gbajúmọ̀ jùlọ, ń ta àkójọ oúnjẹ PET pẹ̀lú iye owó tó kéré. Kàn sí wa fún àwọn ìbéèrè tó pọ̀.
 

Ṣe Mo le ṣe akanṣe awọn apoti PET pẹlu aami mi?


Dájúdájú! A ń pèsè ìtẹ̀wé àti ìwọ̀n àdáni pẹ̀lú MOQ tí ó kéré sí 1000 units. Àwọn àpẹẹrẹ ni a fi ránṣẹ́ ní ọjọ́ mẹ́ta.

Kí ni Àkókò Ìfijiṣẹ́ fún Àwọn Àpótí Oúnjẹ PET?

Àwọn àṣẹ déédéé ni a ń fi ránṣẹ́ ní ọjọ́ 7-10; àwọn àṣẹ àṣà máa ń gba ọjọ́ 15-20, ó sinmi lórí ìwọ̀n.
 
Lo Ìròyìn Wa Tó Dáa Jùlọ

Àwọn ògbógi ohun èlò wa yóò ran wá lọ́wọ́ láti mọ ojútùú tó tọ́ fún ohun èlò yín, láti ṣe àkójọ ìṣirò àti àkókò tí a ó fi ṣe àlàyé.

Àwọn àwo

Ìwé Ṣílásíkì

Àtìlẹ́yìn

© Ẹ̀tọ́ Àṣẹ-àdáàkọ   2025 HSQY Ẹgbẹ́ PLASTIC Gbogbo ẹ̀tọ́ ni a fipamọ́.