Takardar Acrylic
HSQY
Acrylic-01
2-50mm
A sarari, fari, ja, kore, rawaya, da sauransu.
1220*2440mm, 2050*3050mm, an keɓance shi
| Samuwa: | |
|---|---|
Bayanin Samfurin
Muna farin cikin bayar da zanen acrylic mai girman gaske a launuka daban-daban, maki, da girma dabam-dabam. An ƙera zanen acrylic da muke samarwa don biyan buƙatun kasuwanci, masana'antu, da gidaje na musamman. Abokan cinikinmu suna amfani da zanen acrylic a cikin gine-gine na kasuwanci, ayyukan gyaran gida, zane-zanen laser, yin kayan daki, sayar da kayayyaki, da sauran amfani.
Takardar bayanai ta acrylic.pdf
Ta hanyar zaɓar HSQY, za ku sami ƙarfi da kwanciyar hankali. Muna ƙera mafi yawan samfuran masana'antar kuma muna ci gaba da haɓaka sabbin fasahohi, tsare-tsare da mafita. Sunanmu na inganci, sabis na abokin ciniki da tallafin fasaha ba shi da misaltuwa a masana'antar. Muna ci gaba da ƙoƙari don haɓaka ayyukan dorewa a kasuwannin da muke yi wa hidima.
Bayanin Samfura
Abu |
Takardar Acrylic Mai Launi |
Girman |
1220*2440mm |
Kauri |
2-50mm |
Yawan yawa |
1.2g/cm3 |
saman |
Mai sheƙi, mai santsi, mai embossing, madubi ko kuma na musamman |
Launi |
A sarari, fari, ja, baƙi, rawaya, shuɗi, kore, launin ruwan kasa, da sauransu. |
Bayyana Acrylic Sheet
Takardar Acrylic Mai Launi
Fuskar Madubi
Bayanan fasaha a
DUKIYAR |
RAKUNAN |
ƘARIN AL'ADA |
Na gani |
||
Watsa Hasken Lantarki |
||
0.118' – 0.177' |
% |
92 |
0.220' – 0.354' |
% |
89 |
Hazo |
% |
< 1.0 |
JIKI - NA MAKANIN |
||
Takamaiman Nauyi |
- |
1.19 |
Ƙarfin Taurin Kai |
psi |
10.5 |
Ƙara girma a Rupture |
% |
5 |
Modulus na Ragewa |
psi |
384,000 |
Taurin Rockwell |
M 90 -95 |
|
Ragewa |
% |
1 |
Maganin zafi |
||
Matsakaicin Zafin Jiki Mai Ci Gaba da Sabis da Aka Ba da Shawara |
C° |
80 |
F° |
176 |
|
Zafin Juyawa A Ƙarƙashin Load (264 psi) |
C° |
93 |
F° |
199 |
|
Zafin Zafi |
C° |
175 – 180 |
F° |
347 – 356 |
|
YIN AIKI |
||
Rashin ƙonewa |
- |
HB |
Shakar Ruwa (Awowi 24) |
% |
0.30% |
Garanti na Waje |
shekaru |
6 (Bayyananne) |
1. Kayayyakin masu amfani: kayan tsafta, kayan daki, kayan rubutu, kayan hannu, allon ƙwallon kwando, shiryayyen nuni, da sauransu
2. Kayan talla: alamun tambarin talla, alamu, akwatunan haske, alamu, da sauransu
3. Kayan gini: inuwar rana, allon rufe sauti (faranti na allo), rumfar waya, akwatin kifaye, akwatin kifaye, zanen bango na cikin gida, kayan ado na otal da gidaje, haske, da sauransu
4. A wasu fannoni: kayan gani, bangarorin lantarki, hasken wuta, fitilun wutsiya na mota da gilashin mota daban-daban, da sauransu
Yankan
Ana nuna wurin tsayawa
Tsarin hoto
Allon talla
Fuskokin taga
Gilashin ido
Akwatin kifaye/terrarium
Zane-zane ko hotuna da aka saka a cikin firam
Kayan ado na gida, kamar wurin shawa a bandakin ku ko kuma teburin cin abinci a kicin ɗinku
Rarrabuwa da katanga
Gina gidajen kore
Sana'o'i
Kwantena, alamu, da kwantena
Fasaloli da Fa'idodi
Kimanin rabin nauyin gilashin
Mai jure wa karyewa da kuma jure wa tasiri
Juriya ga yanayi da tsufa
Juriya ga zafi da sinadarai
Launi mai laushi kuma mai ci gaba a ko'ina
Mai sauƙin haɗawa da thermoform
Plexiglass sunan kamfani ne na acrylic - su abu ɗaya ne, polymethyl methacrylate (PMMA). Sau da yawa ana amfani da Acrylic a matsayin madadin gilashi, don haka wani kamfani ya sanya masa suna PlexiGlass a shekarar 1933. Yana farawa ne a matsayin sinadarin ruwa mai suna methyl methacrylate (MMA) kuma ana gabatar da wani abu mai kara kuzari don fara polymerization wanda ke mayar da shi filastik mai ƙarfi bayan an dumama shi kuma an sanyaya shi. Za a iya amfani da takardar poly methyl methacrylate (PMMA) da aka gama a cikin ƙwayar halitta ko kuma a fitar da shi daga ƙwayoyin PMMA don ƙirƙirar abin da muka sani da PlexiGlass.
Muna da launuka masu kama da na ƙasa, kauri na yau da kullun 2mm/3mm/5mm/10mm duk suna samuwa.
Samfurin: ƙaramin takardar acrylic tare da jakar PP ko ambulaf
Takardar shiryawa: an rufe ta da fim ɗin PE ko takarda kraft mai gefe biyu
Nauyin pallets: 1500-2000kg ga kowane pallet na katako
Loda kwantena: tan 20 kamar yadda aka saba

Takardar shaida

Game da HUISU QINYE PROUP:
Mu ne manyan kamfanonin kera filastik a ƙasar Sin, muna da ƙwarewar masana'antu sama da shekaru 20, kuma akwai layukan samarwa sama da 20 a cikin HUISU QINYE PLASTIC GROUP. Muna samar da cikakken nau'in filastik. CHANGZHOU HUISU QINYE yana samar da takardar PVC mai ƙarfi; fim mai laushi na PVC; allon kumfa na PVC; takardar PET/Film; takardar acrylic; takardar polycarbonate da duk ayyukan sarrafa filastik.
Duk filastik ɗin sun sami rahoton gwajin SGS. Duk filastik ɗin sun fitar da ƙananan hukumomi sama da 100 a duniya. A Ostiraliya, a Asiya, a Turai, a Amurka.
Sami mafi kyawun farashin filastik a yau.

Bayanin Kamfani
An kafa ƙungiyar filastik ta ChangZhou HuiSu QinYe fiye da shekaru 16, tare da masana'antu 8 don bayar da nau'ikan samfuran filastik iri-iri, gami da takardar PVC mai ƙarfi, fim mai sassauƙa na PVC, allon kumfa na PVC, takardar dabbobin gida, takardar acrylic. Ana amfani da shi sosai don fakiti, alamar, muhalli da sauran wurare.
Manufarmu ta la'akari da inganci da sabis daidai gwargwado, kuma aiki yana samun amincewa daga abokan ciniki, shi ya sa muka kafa kyakkyawar haɗin gwiwa da abokan cinikinmu daga Spain, Italiya, Austria, Portugal, Jamus, Girka, Poland, Ingila, Amurka, Kudancin Amurka, Indiya, Thailand, Malaysia da sauransu.
Ta hanyar zaɓar HSQY, za ku sami ƙarfi da kwanciyar hankali. Muna ƙera mafi yawan samfuran masana'antar kuma muna ci gaba da haɓaka sabbin fasahohi, tsare-tsare da mafita. Sunanmu na inganci, sabis na abokin ciniki da tallafin fasaha ba shi da misaltuwa a masana'antar. Muna ci gaba da ƙoƙari don haɓaka ayyukan dorewa a kasuwannin da muke yi wa hidima.