HS022
HSQY
Takardar PVC Matt
700*1000mm; 915*1830mm; 1220*2440mm da sauransu
A bayyane kuma wani launi daban
Takardar PVC mai launin ruwan kasa mai haske abu ne da aka yi da polyvinyl chloride (PVC) wanda aka yi masa calender ko kuma aka fitar da shi. Ana amfani da shi sosai a cikin bugu, akwatunan naɗewa da kuma blister.
Daga 0.06-2mm
An yi shi na musamman
A bayyane kuma wani launi daban
An yi shi na musamman
1. Ƙarfi da tauri mai kyau 2. Babu alamun lu'ulu'u, babu walƙiya, kuma babu ƙazanta a saman. 3. LG ko Formosa Plastics PVC resin foda, kayan aikin sarrafawa da aka shigo da su, kayan ƙarfafawa da sauran kayan taimako. 4. Ma'aunin kauri ta atomatik don tabbatar da daidaitaccen iko na kauri na samfurin. 4. Kyakkyawan faɗin saman da kauri iri ɗaya. 5. Yashi iri ɗaya da taɓawa mai kyau.
bugu, akwatunan naɗewa da kuma blister.
1000kg
| Samuwa: | |
|---|---|
Bayanin Samfurin
Rukunin Plastics na HSQY – Babban kamfanin kera zanen PVC mai inganci (0.10mm–2mm) wanda aka ƙera musamman don bugawa mai inganci, buga UV, buga allo, alamun shafi, allunan talla, da nunin tallace-tallace. Tare da saman matte mara haske, mannewa mai kyau na tawada, da kuma cikakkiyar siffa, zanen PVC ɗinmu yana isar da kwafi masu kaifi da haske ba tare da haskakawa ba. Akwai su a cikin girman da aka saba (700×1000mm, 915×1830mm, 1220×2440mm) kuma ana iya gyara su gaba ɗaya. Certified SGS & ISO 9001:2008.
Takardar PVC mai matte - Babu Haske
Bugawa Mai Inganci Mai Kyau
Cikakke don Alamun Cikin Gida
| Kadara | Cikakkun Bayanan |
|---|---|
| Kauri | 0.10mm – 2mm |
| Girman Daidaitacce | 700×1000mm | 915×1830mm | 1220×2440mm |
| saman | Matattu Masu Kyau (Ba Masu Haske Ba) |
| Bugawa | Daidaita UV, Buga allo |
| Aikace-aikace | Alamu | Allon Talla | Nunin POP |
| Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | 500 kg |
| Takaddun shaida | SGS, ISO 9001: 2008 |
Fuskar da ba ta da haske sosai - cikakke ne don ɗaukar hoto da kuma nuna alama
Mannewa mai kyau na tawada - kwafi masu kaifi da haske
100% lebur - babu nadawa bayan bugawa
Mai sauƙin yankewa & hanya
Mai jure UV - amfani na waje na dogon lokaci
Girman da kauri na musamman suna samuwa

Nunin Shanghai na 2017
Nunin Shanghai na 2018
Nunin Saudiyya na 2023
Nunin Amurka na 2023
Nunin Ostiraliya na 2024
Nunin Amurka na 2024
Nunin Mexico na 2024
Nunin Paris na 2024
Matte surface yana kawar da haske, yana samar da sakamako na ƙwararru, masu inganci.
Eh, tsarin da aka daidaita da hasken UV yana hana bushewa na tsawon shekaru 3-5 a waje.
Eh, kowane girman har zuwa 1220 × 2440mm yana samuwa.
Samfuran A4 kyauta (tattara kaya). Tuntube mu →
500 kg, isarwa cikin sauri kwanaki 7-15.
Shekaru 20+ a matsayin babban mai samar da zanen PVC mai matte don bugawa da sanya hannu a China. Hukumomin talla da masana'antun nuni na duniya sun amince da shi.