Mai tsaron atishawa na acrylic robobi
HSQY
Acrylic-04
1-10mm
Share
1220*2440mm,2050*3050mm
| Samuwa: | |
|---|---|
Bayanin Samfurin
Abu |
An yi shi da Acrylic Clear Sneeze Guard |
Girman |
1220*2440mm,1220*1830mm,2050*3050mm |
Kauri |
0.8-10mm |
Yawan yawa |
1.2g/cm3 |
saman |
Mai sheƙi |
Launi |
Share |
(1) Sadarwa ta gaskiya ga mutane fuska da fuska;
(2) Mai sauƙin tsaftacewa;
(3) Damar da yawa don ƙirƙirar nau'ikan siffofi daban-daban.
Takardar Acrylic/Takardar PMMA Mai Sharewa
Mai haske/Kamar Gilashi
Canza Haske / Hasken Gani
Cikakkun bayanai
Mai Rage Karyewa / Mai Juriya ga Tasiri
Juriyar Yanayi / Juriyar UV
Mai Sauƙin Ƙirƙira / Inji
Domin la'akari da lafiya daga ƙwayoyin cuta da kuma yiwuwar haɗari, sneeze Guard shine samfurin da aka zaɓa don waɗannan buƙatun aikace-aikacen:
(1) Katunan ajiya a bankuna, da sauran teburin karɓar baƙi na abokan ciniki;
(2) Shingayen ofisoshi, gidajen cin abinci, da ɗakunan karatu game da la'akari da tsaron mutum.
Suna1
Suna2
Muna yanke acrylic zuwa siffar da girmansa kamar yadda abokan ciniki ke buƙata sannan mu haɗa shi mu sanya shi a kan tebur.
Kariyar atishawa ta filastik mai acrylic abu ne da ake buƙata don nisantar da kai a wuraren jama'a.
Kayan kariya na filastik na acrylic shine takardar acrylic da aka fitar. Takardun acrylic da aka fitar suna da nauyin rabin gilashi kuma suna da rahusa. Idan aka kwatanta da gilashi, takardun acrylic da aka fitar sun fi aminci fiye da gilashi saboda sassaucin da suke da shi.
Kariyar atishawa ta filastik mai acrylic tana ba da kariya ga lafiya ga kowa.
(1) Mai nauyi kuma ba shi da kyau;
(2) Ɗauki sarari a cikin ɗakin
Maganin atishawa yana kare mutane daga haɗari da allura. Haka kuma, don samun kariya mafi kyau daga ƙwayoyin cuta da za su iya shiga cikin iska.
(1) Mai nauyi kuma ba shi da kyau;
(2) Ɗauki ɗan sarari a cikin ɗakin.
1. Yana da gaskiya kuma yana ƙirƙirar wuri mai aminci don mu'amala ta fuska da fuska;
2. Ana iya keɓance shi da girma, launi, da siffa;
3. Yana da sauƙin tsaftacewa kuma yana da sauƙin yin nau'ikan abubuwan da ake tsammani na ado.
1. Samfuri: ƙaramin takardar acrylic mai jakar PP ko ambulaf
2. Kunshin takardar: an rufe shi da fim ɗin PE ko takardar kraft
3. Nauyin fale-falen: 1500-2000kg a kowace fale-falen katako
4. Loda kwantena: tan 20 kamar yadda aka saba
Kunshin (pallet)
Ana lodawa
Pallet ɗin Tallafi na Lnclined
Takardar shaida

Huisu Qinye Plastic Group ƙwararriyar kamfani ce ta kera da sayar da dukkan nau'ikan Kayayyakin Acrylic. Manyan kayayyakinmu na asali sune kayayyakin acrylic, kamar zanen acrylic, zanen acrylic na siminti, zanen extrude acrylic, akwatunan nuni na acrylic, sabis na sarrafa acrylic. Saboda kyawawan ayyuka, inganci mai kyau da farashi mai kyau, mun sami kyakkyawan suna. A halin yanzu, samfuranmu sun kuma wuce takaddun shaida da yawa, kamar takaddun shaida na REACH, ISO, RoHS, SGS, da UL94VO. A halin yanzu yankunan tallan galibi suna cikin Amurka, Burtaniya, Austria, Italiya, Ostiraliya, Indiya, Thailand, Malaysia, Singapore, da sauransu.
