game da Mu         Tuntube Mu        Kayan aiki      Masana'antarmu       Blog        Samfurin Kyauta    
Please Choose Your Language
Kana nan: Gida » » Takardar Roba » Takardar Pet » Takardar PET ta Anti-hazo » Takardar hana hazo ta PET don masu rufe fuska

lodawa

Raba zuwa:
maɓallin rabawa na facebook
maɓallin raba twitter
Maɓallin raba layi
Maɓallin raba wechat
maɓallin raba linkedin
Maɓallin raba pinterest
maɓallin rabawa na whatsapp
raba wannan maɓallin rabawa

Takardar hana hazo ta PET don masu rufe fuska

Kayan kariya daga hazo na fasahar Polycarbonate, takardar PET die-cut, takardar PMMA, shafi ne mai dawwama wanda za a iya wankewa da ruwa. Aikace-aikacen yana da matuƙar kyau a yankin visor. Kamar garkuwar fuska ta likita, garkuwar fuska ta kare lafiyar mutum ta masana'antu, aikace-aikacen lantarki, kariya ta UV ta kwalkwali, maye gurbin kwalkwali mai yashi da sauransu.
  • Takardar Pet

  • HSQY

  • PET-02

  • 0.25mm

  • Mai gaskiya

  • 250 * 330mm ko kuma an keɓance shi

  • 1000 KG.

Samuwa:

Bayanin Samfurin

Takardar hana hazo ta PET don masu rufe fuska

Takardun PET Anti-Fog Sheets ɗinmu, waɗanda HSQY Plastic Group ke ƙera a Jiangsu, China, fina-finai ne masu inganci na amorphous polyethylene terephthalate (A-PET) waɗanda aka ƙera don rufe fuska da garkuwar kariya. Tare da kauri daga 0.25mm zuwa 1mm kuma girman da za a iya gyarawa har zuwa faɗin 1280mm, waɗannan zanen gado suna ba da haske na musamman, halayen hana hazo, da ƙarfin injiniya. An tabbatar da su da SGS, ISO 9001:2008, da CE, sun dace da aikace-aikacen likita, marufi, da talla. Waɗannan zanen gado masu kyau ga muhalli, marasa guba sun dace da abokan cinikin B2B a fannin kiwon lafiya, dillalai, da masana'antu.

shafi na 20 19091715043 54637322Takardar hana hazo ta PET
20210723 14475266799 2d2e7b7405795bcd3da7aff8b03

PET Anti Hazo don Kariyar Fuska

Takardar hana hazo-PET-800-800

Takardar Kariyar Fuska ta PET Anti Hazo


Takardun Bayanan Fasaha

详情页证书

Bayanin Takardar Hazo ta PET

Kadara Cikakkun Bayanan
Sunan Samfuri Takardar hana hazo ta dabbar dabbobi
Kayan Aiki Amorphous Polyethylene Terephthalate (A-PET)
Kauri 0.25mm–1mm
Girman Naɗi: 110mm–1280mm; Takarda: 915x1220mm, 1000x2000mm, An Musamman
Yawan yawa 1.35 g/cm³
Juriyar Zafi (Ci gaba) 115°C
Juriyar Zafi (Gajere) 160°C
Ma'aunin Faɗaɗawar Zafin Layi 60x10⁻⁶ m/(m·K) (23–100°C)
Damuwar Lankwasawa 90 MPa
Karya Tsarin Jinkiri 15%
Tsarin Rage Juyawa 3700 MPa
Damuwa Mai Matsewa ta Al'ada (-1%/2%) 26/51 MPa
Gwajin Tasirin Tasirin Pendulum 2 kJ/m²
Konewa (UL94) HB
Shakar Ruwa (23°C, awanni 24) 6%
Aikace-aikace Marufin Fuska, Marufin Abinci, Marufin Lafiya, Marufin Lantarki, Alamu, Murfin Tufafi
Takaddun shaida SGS, ISO 9001:2008, CE
Matsakaicin kudin shiga (MOQ) 500 kg
Sharuɗɗan Biyan Kuɗi T/T, L/C, Western Union, PayPal
Sharuɗɗan Isarwa EXW, FOB, CNF, DDU
Lokacin Gabatarwa Kwanaki 7–15 (1–20,000 kg), Mai ciniki (>20,000 kg)

Siffofin Takardun PET Anti-Hazo

1. Kayayyakin hana hazo : Yana tabbatar da ganin fuskoki da garkuwa a fili.

2. Babban Bayyanar Bayani : Haske mai sheƙi yana ƙara wa gabatarwar samfura.

3. Babban Daidaito na Sinadarai : Yana jure tsatsa daga sinadarai.

4. Tsarin UV : Yana hana rawaya da lalacewa a ƙarƙashin hasken rana.

5. Mai kashe gobara : Yana kashe kansa don aminci.

6. Ruwa mai hana ruwa da kuma wanda ba zai iya canzawa ba : Yana kiyaye mutunci a yanayin danshi.

7. Anti-Static & Anti-Sticky : Ya dace da aikace-aikace masu mahimmanci.

Amfani da Takardun PET Anti-Hazo

1. Kariyar Fuska : Kariyar hana hazo, kariya mai haske don amfani da lafiya da kariya.

2. Marufin Abinci : Tire na abinci da kayayyakin likita ta hanyar samar da zafi.

3. Marufi na Lantarki : Marufi mai kariya ga abubuwan da ke da mahimmanci.

4. Alamomi da Talla : Nunin da aka yi wa ado da kyau don siyarwa.

5. Murfin Tufafi : Murfin da ke dawwama, mai haske ga tufafi.

Zaɓi zanen PET ɗinmu na hana hazo don samun mafita masu inganci da amfani. Tuntube mu don samun ƙiyasin farashi.

Shiryawa da Isarwa

1. Samfurin Marufi : Zane-zanen A4 masu girman gaske waɗanda aka lulluɓe su a cikin jakunkuna ko akwatunan PP.

2. Takarda/Naɗin Marufi : 30kg kowace jaka ko naɗi, an naɗe ta da fim ɗin PE ko takarda kraft.

3. Shiryawa a kan fale-falen fale-falen : 500-2000kg a kan fale-falen fale-falen plywood don jigilar kaya mai aminci.

4. Loda Kwantena : Daidaitaccen tan 20 a kowace akwati.

5. Sharuɗɗan Isarwa : EXW, FOB, CNF, DDU.

6. Lokacin Gabatarwa : Kwanaki 7-15 don kilogiram 1-20,000, ana iya yin ciniki akan fiye da kilogiram 20,000.

Tambayoyin da Ake Yawan Yi

Menene zanen gado na PET anti-hazo?

Takardun hana hazo na PET fina-finai ne na polyethylene terephthalate marasa tsari waɗanda ke da kaddarorin hana hazo, waɗanda suka dace da rufe fuska da marufi.


Shin zanen PET na hana hazo yana da lafiya don amfani da likita?

Eh, ba su da guba, an tabbatar da su da SGS, ISO 9001:2008, da CE, sun dace da mayukan fuska na likita.


Za a iya keɓance zanen gado na PET anti-hazo?

Eh, muna bayar da kauri da za a iya gyarawa (0.25mm–1mm) da girma dabam dabam (har zuwa faɗin 1280mm).


Wadanne takaddun shaida ne takardar PET ɗinku ke da su don hana hazo?

An ba da takardar shaidar SGS, ISO 9001:2008, da CE don inganci da aminci.


Zan iya samun samfurin zanen gado na PET anti-hazo?

Eh, ana samun samfuran A4 kyauta. Tuntuɓe mu ta imel ko WhatsApp, tare da jigilar kaya da ku ke ɗaukar nauyin su (TNT, FedEx, UPS, DHL).


Ta yaya zan iya samun ƙiyasin takardar PET anti-hazo?

Bayar da cikakkun bayanai game da kauri, girma, da adadi ta imel ko WhatsApp don samun farashi nan take.

Game da Ƙungiyar Roba ta HSQY

展会

Kamfanin Changzhou Huisu Qinye Plastic Group Co., Ltd., wanda ke da ƙwarewa sama da shekaru 20, babban kamfani ne na kera zanen gado na PET anti-hazo, fina-finan PVC, tiren PP, da kayayyakin polycarbonate. Muna gudanar da masana'antu guda 8 a Changzhou, Jiangsu, muna tabbatar da bin ƙa'idodin SGS, ISO 9001:2008, da CE don inganci da dorewa.

Abokan ciniki a Spain, Italiya, Jamus, Amurka, Indiya, da sauransu sun amince da mu, muna ba da fifiko ga inganci, inganci, da haɗin gwiwa na dogon lokaci.

Zaɓi HSQY don takardar PET mai hana hazo mai kyau. Tuntube mu don samun ƙiyasin farashi.

Na baya: 
Na gaba: 

Nau'in Samfura

Yi Amfani da Mafi Kyawun Faɗin Mu

Ƙwararrun kayanmu za su taimaka wajen gano mafita mafi dacewa ga aikace-aikacenku, su tsara ƙiyasin farashi da kuma cikakken jadawalin lokaci.

Tire

Takardar Roba

Tallafi

© HAKKIN HAKKIN   2025 MALLAKA HSQY ROBAR AN KIYAYE DUKKAN HAKKOKI.